นายภูวดล มิ่งขวัญ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคนางรอง พร้อมทั้งผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลและทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ จำนวน 89 รูป ถวายเป็นพระราชกุศลเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตรและ พิธีจุดเทียนชัยเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ
![](http://nrtech.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/121133074_2069511893179737_8961494570641436121_o-1024x684.jpg)
![](http://nrtech.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/121472775_2069511776513082_7558280343953398133_o-1024x684.jpg)
![](http://nrtech.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/121227164_2069511223179804_8151468623261227991_o-1024x659.jpg)
![](http://nrtech.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/121084895_2069511286513131_525432744494205501_o-1024x684.jpg)
![](http://nrtech.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/121050389_2069511289846464_2034426548963426986_o-1024x684.jpg)